Lọc nhớt Lafien 20302

Giá:67,000 

– Mã lọc: 20302

– Ren lọc: 3/4 – 16

– Chiều cao lọc (H) : 85 (mm)

– Đường kính (OD): 76 (mm)

– Xe sử dụng: TOYOTA ZACE, INNOVA, Cá Mập (Hiace), FORTUNER, HILUX.

Danh mục:
HÃNG XE MÃ OEM
RENAULT 0 855 961 100
VW 030 115 561 AB
VW 030 115 561 AD
VW 030 115 561 AN
VAG 030 115 561AA
VAG 030 115 561AD
VAG 030 115 561E
VAG 030 115 561F
VAG 030 115 561K
VAG 030 115 561P
VAG 030115561T
CHRYSLER 04105409
CHRYSLER 04105409AB
CHRYSLER 04105409AC
VAG 04E 115 561
VAG 04E 115 561 B
VAG 04E 115 561 H
TOYOTA 08922-02011
SOFIMA 09.23.118.00
SOFIMA 09.23.132.00
FORD 1007705
FORD 1026285
FORD 1070523
MINI 11420306483
BMW 11427791059
GEHL 132023
PERKINS 140517050
SAAB SCANIA 144445
FORD 1455760
TOYOTA 15600-176009-71
TOYOTA 15601-34100
DAIHATSU 15601-87201
OPEL 1650383
SUZUKI 1651060B10
SUZUKI 1651060B11000
MAZDA 1E03-14-302
MAZDA 1E05-14302
MAZDA 1E05-14302B
MAZDA 1E05-14302C
MAZDA 1E06-14302
MAZDA 1E08-14-302A
MAZDA 1E13-14-302
LISTER 201-55370
LAFIEN 20302
CROSLAND 2066
TOYOTA 23.253.00
TOYOTA 23.285.00
GM 25011520
OPEL 2866477VP
NISSAN 28666-477VP
TOYOTA 29148-05800
VOLVO 31330050
VOLVO 31339023
KUBOTA 3267012620
CHRYSLER 4105049
FORD 5 012 037
FORD 5 013 149
FORD 5001156
FORD 5017 809
HATZ 50302800
WIX 51056
WIX 51348
WIX 51374
WIX 57035
CROSLAND 573
FIAT 59030255
GM 6438162
OPEL 650352
OPEL 650383
FOMOCO 741M-6714-BA
RENAULT 77 00 348 108
RENAULT 77 00 538 151
RENAULT 77 00 542 285
RENAULT 77 00 542 526
RENAULT 77 01 415 069
GM 7965051
OPEL 7976051
FORD 7S7G6714AA
FORD 7S7G-6714-CA
VOLVO 834337
FIAT 855961100
TOYOTA 9040419022
TOYOTA 9091503002
DAIHATSU 9091-52000
TOYOTA 90915-20001
TOYOTA 90915-20003
TOYOTA 90915-33021
TOYOTA 90915TB001
TOYOTA 90915-YZZB1
TOYOTA 90915-YZZB2
TOYOTA 90915-YZZB3
TOYOTA 90915-YZZB9
TOYOTA 90915-YZZD1
TOYOTA 90915-YZZD2
TOYOTA 90915-YZZG1
TOYOTA 90915YZZJ3
SAAB SCANIA 9144445
FG WILSON 915-155
TOYOTA 91915-20003
GM 93156299
OPEL 93156302
GM 93156351
GM 93156953
GM 93156958
GM 9975227
FORD A 700 X 6714 DA
Blue Print ADT32108
MAZDA AY10-0T-Y015
FORD BM5G-6714-AA
BALDWIN BT223
BALDWIN BT8409
JS C0005
JS C0009
JS C0020
JS C0024
JS C0027
JS C0028
JS C0041
JS C108J
SAKURA C-1110
SAKURA C-1119
SAKURA C-1123
SAKURA C-1142
SAKURA C-1147
SAKURA C-1148
SAKURA C-1149
SAKURA C-1405
UNION JAP C171
CHAMP C-171
UNION JAP C-172
SAKURA C1918
SAKURA C2506
SAKURA C2601
SAKURA C-31090
SAKURA C6214
SAKURA C8016
JS C9501
DENSO DL-S0012
BOSCH F 026 407 078
JAPANPARTS FO279S
OPEL GR01835
HENGST FILTER H11W01
HENGST FILTER H14W32
HENGST FILTER H315W
HENGST FILTER H317W
HENGST FILTER H90W17
HENGST FILTER H90W20
HENGST FILTER H90W22
FLEETGUARD HF28783
NIPPARTS J1312021
FLEETGUARD LF3338
FLEETGUARD LF3460
FLEETGUARD LF3826
FLEETGUARD LF3874
FLEETGUARD LF4014
PURFLUX LS169
PURFLUX LS169B
PURFLUX LS205
MITSUBISHI MD308302
MAHLE/KNECHT OC 295
MAHLE/KNECHT OC 501
MAHLE/KNECHT OC 977/1
MAHLE/KNECHT OC1051
MAHLE/KNECHT OC235
MAHLE/KNECHT OC244
MAHLE/KNECHT OC606
MAHLE/KNECHT OC981
MAHLE/KNECHT OC988
FILTRON OP6291
FILTRON OP641
AC delco PF41
FRAM PH10044
CHAMP PH2835
FRAM PH2964
FRAM PH3614
FRAM PH8993
FRAM PH966B
SCT SM110
MICRO T1637
MANN W 7008
MANN W 712/92
MANN W71180
MANN W712
MANN W712/53
MANN W712/80
MANN W712/83
MANN W712/95
MANN W7122
MANN W71221
MANN W71237
MANN W71238
MANN W71243
MANN W71252
MANN W71281
MANN W77
MANN W9144
WESFIL WF1030
GUD Z217
COOPERS Z25
GUD Z25A
RYCO Z418
RYCO Z781
RYCO Z82
GUD Z85

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Lọc nhớt Lafien 20302”

Hãng xe Model xe Năm Sx Động cơ
Hãng xe Model xe Năm Sx Động cơ
Ford Fiesta 2010 1.4L
Ford Fiesta 2010 1.6L
Ford Fiesta 2011 1.4L
Ford Fiesta 2011 1.6L
Ford Fiesta 2012 1.4L
Ford Fiesta 2012 1.6L
Ford Fiesta 2013 1.4L
Ford Fiesta 2013 1.5L
Ford Fiesta 2013 1.6L
Ford Fiesta 2014 1.5L
Ford Fiesta 2015 1.5L
Ford Fiesta 2016 1.5L
Ford Fiesta 2017 1.5L
Ford Fiesta 2018 1.5L
Ford Focus 2005 1.6L
Ford Focus 2006 1.6L
Ford Focus 2007 1.6L
Ford Focus 2008 1.6L
Ford Focus 2009 1.6L
Ford Focus 2010 1.6L
Ford Focus 2011 1.6L
Ford Focus 2012 1.6L
Ford Focus 2013 1.6L
Ford Focus 2014 1.6L
Ford Focus 2015 1.5L
Ford Focus 2015 1.6L
Ford Focus 2016 1.5L
Ford Focus 2017 1.5L
Ford Focus 2018 1.5L
Ford Focus 2019 1.5L
Toyota 4Runner 1989 2.4L
Toyota 4Runner 1989 3.0L
Toyota 4Runner 1990 2.4L
Toyota 4Runner 1990 3.0L
Toyota 4Runner 1991 2.4L
Toyota 4Runner 1991 3.0L
Toyota 4Runner 1992 3.0L
Toyota 4Runner 1993 3.0L
Toyota 4Runner 1994 3.0L
Toyota 4Runner 1995 3.0L
Toyota 4Runner 1995 3.4L
Toyota 4Runner 1996 3.4L
Toyota 4Runner 1997 3.4L
Toyota 4Runner 1998 3.4L
Toyota 4Runner 2009 2.7L
Toyota 4Runner 2010 2.7L
Toyota 4Runner 2011 2.7L
Toyota 4Runner 2012 2.7L
Toyota 4Runner 2013 2.7L
Toyota Avalon 1994 3.0L
Toyota Avalon 1995 3.0L
Toyota Avalon 1996 3.0L
Toyota Avalon 1997 3.0L
Toyota Avalon 1998 3.0L
Toyota Avalon 1999 3.0L
Toyota Avalon 2000 3.0L
Toyota Avalon 2001 3.0L
Toyota Avalon 2002 3.0L
Toyota Avalon 2003 3.0L
Toyota Avalon 2004 3.0L
Toyota Camry 1988 2.5L
Toyota Camry 1989 2.5L
Toyota Camry 1990 2.0L
Toyota Camry 1990 2.5L
Toyota Camry 1991 2.0L
Toyota Camry 1991 2.5L
Toyota Camry 1991 3.0L
Toyota Camry 1992 2.0L
Toyota Camry 1992 3.0L
Toyota Camry 1993 2.0L
Toyota Camry 1993 3.0L
Toyota Camry 1994 2.0L
Toyota Camry 1994 3.0L
Toyota Camry 1995 3.0L
Toyota Camry 1996 3.0L
Toyota Camry 1997 3.0L
Toyota Camry 1998 3.0L
Toyota Camry 1999 3.0L
Toyota Camry 2000 3.0L
Toyota Camry 2001 3.0L
Toyota Camry 2002 3.0L
Toyota Camry 2003 3.0L
Toyota Camry 2004 3.0L
Toyota Camry 2005 3.0L
Toyota Camry 2006 3.0L
Toyota Cresta 1989 3.0L
Toyota Cresta 1990 3.0L
Toyota Cresta 1991 3.0L
Toyota Cresta 1992 3.0L
Toyota Crown 1991 3.0L
Toyota Crown 1992 3.0L
Toyota Crown 1993 3.0L
Toyota Crown 1994 3.0L
Toyota Crown 1995 3.0L
Toyota Crown 1996 3.0L
Toyota Crown 1997 3.0L
Toyota Crown 1998 3.0L
Toyota Crown 1999 3.0L
Toyota Crown 2000 3.0L
Toyota Crown 2001 3.0L
Toyota Estima 1992 2.4L
Toyota Estima 1993 2.4L
Toyota Estima 1994 2.4L
Toyota Estima 1995 2.4L
Toyota Estima 1996 2.4L
Toyota Estima 1997 2.4L
Toyota Estima 1998 2.4L
Toyota Estima 1999 2.4L
Toyota Fortuner 2005 2.7L
Toyota Fortuner 2006 2.7L
Toyota Fortuner 2007 2.7L
Toyota Fortuner 2008 2.7L
Toyota Fortuner 2009 2.7L
Toyota Fortuner 2010 2.7L
Toyota Fortuner 2011 2.7L
Toyota Fortuner 2012 2.7L
Toyota Fortuner 2013 2.7L
Toyota Fortuner 2014 2.7L
Toyota Fortuner 2015 2.7L
Toyota Fortuner 2016 2.7L
Toyota Fortuner 2017 2.7L
Toyota Fortuner 2018 2.7L
Toyota Fortuner 2019 2.7L
Toyota Fortuner 2020 2.7L
Toyota Fortuner (D) 2005 2.5L
Toyota Fortuner (D) 2005 3.0L
Toyota Fortuner (D) 2006 2.5L
Toyota Fortuner (D) 2006 3.0L
Toyota Fortuner (D) 2007 2.5L
Toyota Fortuner (D) 2007 3.0L
Toyota Fortuner (D) 2008 2.5L
Toyota Fortuner (D) 2008 3.0L
Toyota Fortuner (D) 2009 2.5L
Toyota Fortuner (D) 2009 3.0L
Toyota Fortuner (D) 2010 2.5L
Toyota Fortuner (D) 2010 3.0L
Toyota Fortuner (D) 2011 2.5L
Toyota Fortuner (D) 2011 3.0L
Toyota Fortuner (D) 2012 2.5L
Toyota Fortuner (D) 2013 2.5L
Toyota Fortuner (D) 2014 2.5L
Toyota Fortuner (D) 2015 2.5L
Toyota Fortuner (D) 2016 2.4L
Toyota Fortuner (D) 2016 2.5L
Toyota Fortuner (D) 2017 2.4L
Toyota Fortuner (D) 2017 2.8L
Toyota Fortuner (D) 2018 2.4L
Toyota Fortuner (D) 2018 2.8L
Toyota Fortuner (D) 2019 2.4L
Toyota Fortuner (D) 2019 2.8L
Toyota Fortuner (D) 2020 2.4L
Toyota Fortuner (D) 2020 2.8L
Toyota Hiace 1993 2.4L
Toyota Hiace 1994 2.4L
Toyota Hiace 1995 2.4L
Toyota Innova 2006 2.0L
Toyota Innova 2007 2.0L
Toyota Innova 2008 2.0L
Toyota Innova 2009 2.0L
Toyota Innova 2010 2.0L
Toyota Innova 2011 2.0L
Toyota Innova 2012 2.0L
Toyota Innova 2013 2.0L
Toyota Innova 2014 2.0L
Toyota Innova 2015 2.0L
Toyota Innova 2016 2.0L
Toyota Innova 2017 2.0L
Toyota Innova 2018 2.0L
Toyota Innova 2019 2.0L
Toyota Innova 2020 2.0L
Toyota Zace 1999 1.8L
Toyota Zace 2000 1.8L
Toyota Zace 2001 1.8L
Toyota Zace 2002 1.8L
Toyota Zace 2003 1.8L
Toyota Zace 2004 1.8L
Toyota Zace 2005 1.8L