Bộ 4 bugi Toyota Vios – 90919-T1002 (Chân ngắn)

Giá:198,000 

– Tên sản phẩm: Bugi đánh lửa

– Mã sản phẩm: 90919-T1002

– Hãng sx: TOYOTA DENSO MADE IN INDONESIA

– Ứng dụng: VIOS, ALTIS, YARIS

– Kích thước: (K16R-U) Chân ngắn

Danh mục:
Hãng xe Mã OEM
CHEVROLET (GM) 91176020
CHRYSLER 04606 591AB
CHRYSLER 4606591AA
CHRYSLER 4796779
CHRYSLER 56006240
CHRYSLER 56027 275
CHRYSLER 68303 918AA
CHRYSLER 68304 020AA
CHRYSLER SP000 ZFR5N
CHRYSLER SP0RC 12LYC
CHRYSLER SP0ZF R5F11
CHRYSLER SPOZF R5F11
CHRYSLER SPRC1 2MCC4
CHRYSLER SPRC12PEC5
CHRYSLER SZFR5 LP13G
DAIHATSU 9004851164A
DAIHATSU 99906910X9006
DAIHATSU 99906910X9019
DAIHATSU 99906910X9028
DAIHATSU 99906910X9032
DAIHATSU 99906910X9033
DAIHATSU NDIK16
DAIHATSU NDIK16A
DAIHATSU NDVK16
DAIHATSU NDVK16A
DODGE SP00ZFR5AP
FIAT 46531918
FIAT 55182623
FIAT 71 739 867
FORD 1120170
FORD 3R2312405AA
FORD YM2112405AA
GM 91132086
GM 9195868
GM 97125969
HONDA 98079-5514N
HONDA 98079-5515E
HONDA 98079-55A5G
HONDA 980795514H
HONDA 980795515H
HONDA 980795515N
HONDA 980795515U
HONDA 980795515V
HONDA 980795515W
HONDA 980795517U
HONDA 980795517V
HONDA 980795517W
HONDA 980795585C
HONDA 9807955A5N
HONDA 9807B-5517W
HONDA 9807B5515W
HONDA H98515517J
HONDA H98515517K
HONDA H98795518K
HONDA H98805518K
HONDA H98815515K
HYUNDAI 1881425000
HYUNDAI 1881711051
HYUNDAI 1882611101
HYUNDAI 2741023700
HYUNDAI 2741037100
HYUNDAI 274103C000
ISUZU 5860139570
ISUZU 8971702680
JAGUAR AJ84575
JAGUAR C2A1535
JAGUAR JAGUBO009
JAGUAR NCA3850FA1
JAGUAR XR815350
LADA 7700500155
LAND ROVER 4550157
LAND ROVER LANDBO003
LAND ROVER LR005253
LAND ROVER NLP100320
MAZDA 1N04-18-110
MAZDA 1N0818110
MAZDA 1UD318110
MAZDA 1UN618110
MAZDA 1UN918110
MAZDA 1UNG18110
MAZDA 1UT318110
MAZDA 1UX618110
MAZDA 1UX918110
MAZDA 1UXG18110
MAZDA BP02-18-110
MAZDA BP8K18110
MAZDA JE4118110
MAZDA JE4218110
MAZDA Z60118110
MAZDA Z6B718110
MAZDA ZJ4618110
MAZDA ZJY618110
MAZDA ZY5118110
MAZDA ZYY118110
MERCEDES-BENZ 31590403
MERCEDES-BENZ 31596603
MERCEDES-BENZ 31598103
MERCEDES-BENZ 31598603
MERCEDES-BENZ 31599403
MERCEDES-BENZ 3159940326
MERCEDES-BENZ 31599603
MERCEDES-BENZ 3159960326
MERCEDES-BENZ 41590903
MERCEDES-BENZ 41591903
MERCEDES-BENZ 41595003
MERCEDES-BENZ A0031590403
MERCEDES-BENZ A0031596603
MERCEDES-BENZ A0031598103
MERCEDES-BENZ A0031598603
MERCEDES-BENZ A0031599403
MERCEDES-BENZ A003159940326
MERCEDES-BENZ A0031599603
MERCEDES-BENZ A0041590903
MERCEDES-BENZ A0041591903
MERCEDES-BENZ A0041595003
MITSUBISHI 1822A030
MITSUBISHI 1822A068
MITSUBISHI 1822A154
MITSUBISHI MD339798
MITSUBISHI MD361067
MITSUBISHI MD362097
MITSUBISHI MD372553
MITSUBISHI MN163235
MITSUBISHI MS851335
MITSUBISHI MS851367
MITSUBISHI MZ602020
MITSUBISHI MZ602040
MITSUBISHI MZ602065
MITSUBISHI MZ602068
MITSUBISHI MZ602072
MITSUBISHI MZ602082
MITSUBISHI MZ602084
MITSUBISHI MZ602676
NISSAN 22401-0B015
NISSAN 22401-27N65
NISSAN 22401-2J200
NISSAN 22401-53J05
NISSAN 224011P115
NISSAN 224011P175
NISSAN 224012J204
NISSAN 2240170J13
NISSAN 224018P315
NISSAN 2240199B12
NISSAN 22401AG215
NISSAN 22401AG315
NISSAN 22401AH415
NISSAN B2401-00QAA
NISSAN BY480BKR5E
NISSAN BY481BKR5E
NISSAN BY481ZFR5F
NISSAN BY483BKR5E
NISSAN BY483ZFR5F
NISSAN BY484BKR5E
OPEL 1214462
PEUGEOT 1606263780
PEUGEOT 5960C2
PEUGEOT 5960C3
PEUGEOT 5960C4
PEUGEOT 5960C5
RENAULT 22 40 186 51R
RENAULT 77 00 500 155
ROLLS ROYCE RH13439
ROLLS ROYCE RH13998
ROVER GSP66527
ROVER NLP100290
SKODA JZW905603A
SUBARU 22401AA371
SUBARU 22401AA570
SUBARU 22401KA290
SUBARU SAB330DE0710
SUBARU SAB330DE3360
SUBARU SAB330DE3710
SUBARU SAB330DE8640
SUBARU SAB330DE8680
SUBARU SAB330NG0508
SUBARU SAB330NG0511
SUBARU SAB330NG8508
SUBARU SAB330NG8511
SUZUKI 09482-00549
SUZUKI 948200547
SUZUKI 948200562
SUZUKI 9900079A37K6P
SUZUKI 9900079J80K16
SUZUKI 9900079K60K5R
SUZUKI 9900079K73K16
SUZUKI 9900079L65002
SUZUKI 9900079L65005
TOYOTA 80919-76012
TOYOTA 90080-91161
TOYOTA 90080-91193
TOYOTA 90080-91194
TOYOTA 90080-91200
TOYOTA 90080-91217
TOYOTA 90080-91229
TOYOTA 9008091184
TOYOTA 90916-01176
TOYOTA 90919-01164
TOYOTA 90919-01165
TOYOTA 90919-01176
TOYOTA 90919-01177
TOYOTA 90919-01200
TOYOTA 90919-01209
TOYOTA 90919-01219
TOYOTA 90919-01240
TOYOTA 90919-01242
TOYOTA 90919-01244
TOYOTA 90919-01245
TOYOTA 90919-T1002-A
TOYOTA 90919-T1003
TOYOTA 90919-YZZAD
TOYOTA 90919-YZZAE
TOYOTA 9091901201
TOYOTA 9091901205
TOYOTA 9091901206
TOYOTA 9091901214
TOYOTA 9091901215
TOYOTA 9091901217
TOYOTA 9091901218
TOYOTA 9091901241
TOYOTA 9091901252
VAG 101 000 062 AB
VOLKSWAGEN 101000044AA
VOLKSWAGEN 101000049AC
VOLKSWAGEN 101000053AA
VOLKSWAGEN 101905600
VOLKSWAGEN 101905601
VOLKSWAGEN JZW905603A

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ 4 bugi Toyota Vios – 90919-T1002 (Chân ngắn)”

Hãng xe Model xe Năm Sx
Hãng xe Model xe Năm Sx
Honda Accord
Hyundai Sonata
Kia Sorento
Lexus GS300
Lexus IS250
Lexus IS300
Lexus LX450
Mazda 2
Mazda 3
Mazda 323
Mazda 929
Mazda Bongo
Mazda MX-5
Mercedes-benz C240
Mercedes-benz CL500
Mercedes-benz CLK320
Mercedes-benz CLK350
Mercedes-benz E240
Mercedes-benz E500
Mitsubishi L300
Mitsubishi Lancer
Mitsubishi Outlander
Mitsubishi Pajero
Toyota Vios