Lọc dầu FS1212 (FC-5602)

Giá bán lẻ:100,000 

Còn hàng

– Mã lọc: FS1212

– Ren lọc: 1-14 UNS-2B

– Chiều cao lọc (H) : 174 (mm)

– Đường kính (OD): 93 (mm)

– Xe sử dụng: Isuzu, Hino, Dongfeng, Cummins.

So sánh
Danh mục:

Hãng xe Mã OEM
BUHLER MANUFACTURING 00079080
VERSATILE 00079080
AG CHEM EQUIPMENT 015909
ISUZU 1-13240044-1
GENERAL MOTORS 25011689
VOLVO 36849
CUMMINS 3831132
DOOSAN 400504-00075
HITACHI 4291867
DAEWOO 65.12503-5011
DOOSAN 65.12503-5016B
FIAT 71455185
LIEBHERR 7364111
CASE 903941T1
SAMSUNG 991215843
VOLVO 991215843
KOMATSU CU3315843
CUMMINS 3315843
CUMMINS 3308638
CUMMINS 600-311-8291
CUMMINS 11E1-70220-PB
HINO BF1212
HINO 33405


Đang cập nhật …